LT6202CS5#TRPBF
Số Phần LT6202CS5#TRPBF
nhà chế tạo N/A
Sự miêu tả IC OPAMP GP 100MHZ RRO TSOT23-5
Số lượng hiện có sẵn 2998 pcs new original in stock.
Yêu cầu Chứng khoán và Báo giá
Mô hình ECAD
Bảng dữ liệu LT6202CS5#TRPBF.pdf
LT6202CS5#TRPBF Price Yêu cầu Giá cả và thời gian chính trực tuyến
or Email us: Info@ariat.hk
Thông tin kỹ thuật của LT6202CS5#TRPBF
Số phần của nhà sản xuất LT6202CS5#TRPBF Thể loại Mạch tích hợp (ICs)
nhà chế tạo N/A Sự miêu tả IC OPAMP GP 100MHZ RRO TSOT23-5
Gói / Trường hợp Tape & Reel (TR) Số lượng hiện có sẵn 2998 pcs
Điện áp - Cung cấp, Single / Dual (±) 2.5 V ~ 12.6 V, ±1.25 V ~ 6.3 V Voltage - Input offset 2.6mV
Gói thiết bị nhà cung cấp TSOT-23-5 Tốc độ quay 25 V/µs
Loạt - Bao bì Tape & Reel (TR)
Gói / Case SOT-23-5 Thin, TSOT-23-5 Loại đầu ra Rail-to-Rail
Nhiệt độ hoạt động 0°C ~ 70°C Số Mạch 1
gắn Loại Surface Mount Gain Bandwidth sản phẩm 100MHz
Hiện tại - Cung cấp 2.8mA Hiện tại - Output / Channel 40mA
Hiện tại - Bias Input 3.8µA Loại khuếch đại General Purpose
3dB băng thông -  
*Part No. Manufacturer Target Price(USD) *Request Qty Action
Add Item

Enter Your Contact Information

Đệ trình
Các bộ phận liên quan cho LT6202CS5#TRPBF
Hình ảnh Số Phần Sự miêu tả nhà chế tạo PDF Nhận báo giá
LT6203CDD# LINEAR  
Nhận báo giá
LT6200IS8-5#PBF IC OPAMP BUFFER 800MHZ RRO 8SO N/A  
Nhận báo giá
LT6200IS8-10#TRPBF IC OPAMP BUFFER 1.6GHZ RRO 8SO N/A  
Nhận báo giá
LT6202IS8 LT  
Nhận báo giá
LT6201CS8#TRPBF IC OPAMP BUFFER 165MHZ RRO 8SO N/A  
Nhận báo giá
LT6200IS8-5#TRPBF IC OPAMP BUFFER 800MHZ RRO 8SO N/A  
Nhận báo giá
LT6202IS5#TRPBF IC OPAMP GP 100MHZ RRO TSOT23-5 N/A  
Nhận báo giá
LT6202IS8#PBF IC OPAMP GP 100MHZ RRO 8SO N/A  
Nhận báo giá
LT6201CDD#PBF IC OPAMP BUFFER 165MHZ RRO 8DFN N/A  
Nhận báo giá
LT6202CS8#PBF IC OPAMP GP 100MHZ RRO 8SO N/A  
Nhận báo giá
LT6202CS8#TRPBF IC OPAMP GP 100MHZ RRO 8SO N/A  
Nhận báo giá
LT6202IS5#TRMPBF IC OPAMP GP 100MHZ RRO TSOT23-5 N/A  
Nhận báo giá
LT6202IS8#TRPBF IC OPAMP GP 100MHZ RRO 8SO N/A  
Nhận báo giá
LT6202CS5#TRMPBF IC OPAMP GP 100MHZ RRO TSOT23-5 N/A  
Nhận báo giá
LT6201IS8#PBF IC OPAMP BUFFER 165MHZ RRO 8SO N/A  
Nhận báo giá
LT6202HS5#TRPBF IC OPAMP GP 100MHZ RRO TSOT23-5 N/A  
Nhận báo giá
LT6201CDD#TRPBF IC OPAMP BUFFER 165MHZ RRO 8DFN N/A  
Nhận báo giá
LT6201CS8#PBF IC OPAMP BUFFER 165MHZ RRO 8SO N/A  
Nhận báo giá
LT6201IS8#TRPBF IC OPAMP BUFFER 165MHZ RRO 8SO N/A  
Nhận báo giá
LT6202HS5#TRMPBF IC OPAMP GP 100MHZ RRO TSOT23-5 N/A  
Nhận báo giá

Tin tức

Hơn
Renesas cho biết thêm cập nhật đèn an toàn để MCUs...

Các tính năng bao gồm: Bảo vệ khóa mã hóa Bộ gia tốc mã hóa phần cứng cho AES, 3DES v...

Intersil ra mắt các trình tự phân phối nguồn quad c...

Tối đa bốn nguồn điện có thể được sắp xếp đầy đủ bởi một thiết bị duy nhất ho...

Mua lại có thể phân tích chuyển động cơ thể cao c...

Công nghệ Xsens được sử dụng bởi các công ty trò chơi điện tử, nhà làm phim và bá...

Cố gắng khôi phục lại thị lực bằng kích thích nã...

Trung tâm nghiên cứu y sinh Clinicec của Leti và Leti, sẽ tập trung vào một bộ chương tr...

600V ba giai đoạn điều khiển động cơ hoạt động t...

Có thể dùng trong các thiết bị gia dụng, dụng cụ điện, dụng cụ làm vườn, máy điều...

Sản phẩm mới

Hơn
MAX22502E Bộ thu phát RS-485 / RS-422

MAX22502E Bộ thu phát RS-485 / RS-422 Maxim Integrated cung cấp thiết bị thu phát RS-485 / RS-...

Bộ chuyển mạch trạng thái rắn Rơle RM1A Series

Bộ chuyển mạch trạng thái rắn Rơle RM1A Series Carlo Gavazzi của RM1A loạt không chuyển ...

Nguồn điện AC-DC và Bộ chuyển đổi DC-DC

Để giải quyết những thách thức về điện năng đa dạng của bạn, CUI đã phát triển m...

DGD2136 Trình điều khiển Cổng Ngang 3 Pha

DGD2136 Trình điều khiển Cổng Ngang 3 Pha Trình điều khiển cổng 3 pha 600 V hoàn toàn t...

Bộ tiếp điểm kiểu CC

Bộ tiếp điểm kiểu CC Carlo Gavazzi của CC loạt-contactors midi để sử dụng trong một loạ...

E-mail: Info@ariat.hkĐiện thoại HK: 852-30501900THÊM VÀO: Rm 2703 27F Trung tâm cộng đồng Hồ Vua 2-16,
Fa Yuen St MongKok Cửu Long Hồng Kông.